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A7 OASIS ENGLISH MEDIUM SCHOOL
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FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA MWAKA 2021
Class:...........oiiiiiiii . Form No:................
PICHA PICHA PICHA
YA YA YA
BABA/ MWANAFUNZI MAMA/
MTEGEMEZI MTEGEMEZI

A. MAELEZO YA MTOTO ANAYEANDIKISHWA.
Jina kamili

Tarehe ya kuzaliwa
Jinsia

Dini

Anapoishi Kata Mtaa Namba ya Nyumba

Lugha anayotumia

B. MAELEZO YA BABA/MTEGEMEZI.
Jina kamili

Simu

Anuani ya makazi Kata Mtaa Namba ya Nyumba
Kazi Mabhali pa kazi Anuani ya Kazini

Simu ya Baba/ Mtegemezi

C. MAELEZO YA MAMA/MTEGEMEZI.
Jina kamili

Simu

Anuani ya makazi Kata Mtaa Namba ya Nyumba
Kazi Mabhali pa kazi Anuani ya Kazini

Simu ya Baba/ Mtegemezi

Muhimu : Ukirudisha ambatanisha na:-
% Slip ya Malipo kutoka Benki.
++ Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa mtoto na nakala ya Kitambulisho
cha Taifa cha mmoja kati ya wazazi.

Jina la Mzazi au Mlezi.

Sahihi ya Mzazi/ Mlezi: Tarehe:




